Lịch thi đấu nhanh nhất - Lịch bóng đá 24h hôm nay

  • UEFA European
  • 02:00 - 15/06
    Germany
    vs
    vs
    Scotland
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 06:30 - 15/06
    New York City FC
    vs
    vs
    Columbus Crew
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 18:35 - 14/06
    Meizhou Hakka
    vs
    vs
    Shandong Taishan
  • 19:00 - 14/06
    Nantong Zhiyun
    vs
    vs
    Shenzhen Xinpengcheng
  • 19:00 - 14/06
    Tianjin Tigers
    vs
    vs
    Shanghai Port
  • VĐQG Argentina
  • 07:15 - 14/06
    Lanus
    vs
    vs
    Racing Club
  • 07:15 - 14/06
    Newells Old Boys
    vs
    vs
    Instituto AC Cordoba
  • 05:00 - 15/06
    Boca Juniors
    vs
    vs
    Velez Sarsfield
  • 05:00 - 15/06
    Talleres Cordoba
    vs
    vs
    CA Platense
  • VĐQG Brazil
  • 07:30 - 14/06
    Bahia
    vs
    vs
    Fortaleza
  • 07:30 - 14/06
    Palmeiras
    vs
    vs
    Vasco da Gama
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 22:59 - 14/06
    Pharco
    vs
    vs
    Al Ahly SC
  • 22:59 - 14/06
    Ceramica Cleopatra FC
    vs
    vs
    Zamalek
  • USL League One
  • 07:30 - 14/06
    Fort Worth Vaqueros
    vs
    vs
    Laredo Heat
  • 06:30 - 15/06
    Charlotte Independence
    vs
    vs
    Chattanooga Red Wolves
  • USA MLS Next Pro
  • 08:00 - 14/06
    Vancouver Whitecaps Reserve
    vs
    vs
    MINNESOTA United B
  • USA Women Premier League
  • 08:30 - 14/06
    Rebels Empire (W)
    vs
    vs
    ASC San Diego (W)
  • Thailand University League
  • 09:00 - 14/06
    Dhurakij Pundit University
    vs
    vs
    North Bangkok University
  • USA USL League Two
  • 09:00 - 14/06
    Flatirons Rush
    vs
    vs
    Boulder Cty Utd
  • 06:00 - 15/06
    Kings Hammer FC
    vs
    vs
    FC Buffalo
  • 06:00 - 15/06
    Reading United
    vs
    vs
    West Chester United
  • VIC Women s Premier League
  • 11:00 - 14/06
    Brunswick Juventus (W)
    vs
    vs
    Emerging Athlete Program (W)
  • 16:30 - 14/06
    Box Hill (W)
    vs
    vs
    Bentleigh Greens (W)
  • New Zealand Cup
  • 14:00 - 14/06
    Auckland United
    vs
    vs
    Manurewa AFC
  • New Zealand Cup Women
  • 14:00 - 14/06
    Western Springs (W)
    vs
    vs
    Hibiscus Coast (W)
  • Australia NPL Victoria U23 A
  • 14:00 - 14/06
    North Geelong Warriors U23
    vs
    vs
    Melbourne Victory U23
  • 14:00 - 14/06
    Eastern Lions U23
    vs
    vs
    Western United FC U23
  • 14:00 - 14/06
    Langwarrin U23
    vs
    vs
    Melbourne City U23
  • 15:15 - 14/06
    Werribee City U23
    vs
    vs
    Brunswick City U23
  • 15:15 - 14/06
    Northcote City U23
    vs
    vs
    Bentleigh Greens U23
  • Australia NSW NPL Women
  • 15:45 - 14/06
    Adelaide University (W)
    vs
    vs
    West Torrens Birkalla (W)
  • 17:00 - 14/06
    Sturt Lions (W)
    vs
    vs
    Adelaide City (W)
  • 17:45 - 14/06
    Salisbury Inter (W)
    vs
    vs
    Adelaide Comets (W)
  • Australia Premier League Women (R)
  • 15:45 - 14/06
    Salisbury Inter Reserves (W)
    vs
    vs
    Adelaide Comets Reserve (W)
  • 17:45 - 14/06
    Adelaide University Reserve (W)
    vs
    vs
    West Torrens Birkalla Reserves (W)
  • Australia Darwin Premier
  • 16:00 - 14/06
    University Azzurri FC
    vs
    vs
    Darwin Hearts
  • 18:00 - 14/06
    Casuarina FC
    vs
    vs
    Hellenic AC
  • Thailand League Women
  • 16:00 - 14/06
    Kasem Bundit University (W)
    vs
    vs
    Hinkhon United (W)
  • Algeria Womens League
  • 16:30 - 14/06
    CEA Setif (W)
    vs
    vs
    ALS Batna (W)
  • FFSA Premier League
  • 17:00 - 14/06
    Modbury Jets
    vs
    vs
    Metrostars SC
  • Hạng Nhất Belarus
  • 17:00 - 14/06
    Belarus U17
    vs
    vs
    BATE-2 Borisov
  • 21:00 - 14/06
    Kommunalnik Slonim
    vs
    vs
    Lokomotiv Gomel
  • 22:59 - 14/06
    Torpedo-2 Zhodino
    vs
    vs
    FC Molodechno
  • Belarus Womens Premier League
  • 17:00 - 14/06
    Energetik-BGU Minsk (W)
    vs
    vs
    Belarus (W) U19
  • 20:00 - 14/06
    FC Gomel (W)
    vs
    vs
    Lokomotiv Vitebsk (W)
  • 21:00 - 14/06
    Dyussh Polesgu (W)
    vs
    vs
    Dnepr Mogilev (W)
  • Australia Queensland Premier 2
  • 17:00 - 14/06
    Samford Ranges
    vs
    vs
    Taringa Rovers
  • 17:30 - 14/06
    Ipswich knights SC
    vs
    vs
    Holland Park Hawks FC
  • TAS Premier Championship
  • 17:15 - 14/06
    Clarence Zebras Reserves
    vs
    vs
    Taroona
  • Victorian State League Division 1
  • 17:30 - 14/06
    Werribee City
    vs
    vs
    Brunswick City
  • 17:30 - 14/06
    Northcote City
    vs
    vs
    Bentleigh greens
  • FA Cup Malaysia
  • 17:30 - 14/06
    Kuala Lumpur City F.C.
    vs
    vs
    Kuching FA
  • 19:15 - 14/06
    Pahang
    vs
    vs
    Penang
  • 20:00 - 14/06
    Kedah
    vs
    vs
    Bukit Tambun FC
  • 20:00 - 14/06
    Terengganu
    vs
    vs
    Perak
  • Australia Victoria State League
  • 17:30 - 14/06
    Essendon Royals
    vs
    vs
    Box Hill United SC
  • 17:30 - 14/06
    Brunswick Juventus
    vs
    vs
    Doveton
  • Ngoại Hạng Mông Cổ
  • 18:15 - 14/06
    Bavarians FC
    vs
    vs
    Erchim
  • VĐQG Singapore
  • 18:45 - 14/06
    Hougang United FC
    vs
    vs
    Geylang United FC
  • VĐQG Thụy Điển
  • 19:00 - 14/06
    Djurgardens
    vs
    vs
    IFK Varnamo
  • 19:00 - 14/06
    Kalmar
    vs
    vs
    Brommapojkarna
  • 21:30 - 14/06
    Hacken
    vs
    vs
    Elfsborg
  • 21:30 - 14/06
    Vasteras SK FK
    vs
    vs
    IFK Norrkoping FK
  • Toulon Tournament
  • 19:00 - 14/06
    Korea Republic U21
    vs
    vs
    Indonesia U20
  • 22:00 - 14/06
    Mexico U23
    vs
    vs
    Japan U19
  • 22:59 - 14/06
    Saudi Arabia U23
    vs
    vs
    Panama U23
  • Hạng Nhất Kazakhstan
  • 19:00 - 14/06
    FK Arys
    vs
    vs
    Tarlan
  • 19:00 - 14/06
    Akzhayik Oral
    vs
    vs
    Altay FK
  • 20:00 - 14/06
    Okzhetpes
    vs
    vs
    FK Kaspyi Aktau
  • 21:00 - 14/06
    Kaisar Kyzylorda Reserves
    vs
    vs
    FK Taraz
  • VĐQG Kyrgyzstan
  • 19:00 - 14/06
    FC Ilbirs
    vs
    vs
    FC Talant
  • Giao Hữu CLB
  • 20:00 - 14/06
    MFK Ruzomberok
    vs
    vs
    Humenne
  • Giải Trẻ Argentina
  • 20:00 - 14/06
    CA Atlanta Reserves
    vs
    vs
    Nueva Chicago Reserves
  • Brazil national youth (U20)
  • 20:00 - 14/06
    Botafogo RJ U20
    vs
    vs
    Audax Rio/RJ U20
  • 01:00 - 15/06
    Barra SC U20
    vs
    vs
    Figueirense SC (Youth)
  • Ethiopia Premier League Women
  • 20:00 - 14/06
    Ethiopia Nigd Bank (W)
    vs
    vs
    Mechal FC (W)
  • Estonia Teine Liiga
  • 21:00 - 14/06
    FC Kuressaare II
    vs
    vs
    Tartu Kalev
  • Jordan League Women
  • 21:00 - 14/06
    Al Istiqlal (W)
    vs
    vs
    Al-Hussein SC (W)
  • 00:00 - 15/06
    Al Naser (W)
    vs
    vs
    Amman FC (W)
  • Argentina Championship Women
  • 21:00 - 14/06
    Racing Club (W)
    vs
    vs
    Belgrano (W)
  • Hạng Nhất Séc
  • 22:00 - 14/06
    Blansko
    vs
    vs
    MFK Karvina B
  • 22:30 - 14/06
    SC Znojmo
    vs
    vs
    Hodonin Sardice
  • 00:00 - 15/06
    Hranice KUNZ
    vs
    vs
    Unicov
  • VĐQG Latvia
  • 22:00 - 14/06
    FK Valmiera
    vs
    vs
    Tukums-2000
  • Ngoại Hạng Belarus
  • 22:00 - 14/06
    FK Isloch Minsk
    vs
    vs
    FC Gomel
  • 23:45 - 14/06
    FK Vitebsk
    vs
    vs
    FC Torpedo Zhodino
  • Uzbek League
  • 22:00 - 14/06
    Metallurg Bekobod
    vs
    vs
    Kuruvchi Bunyodkor
  • Lithuania - 2.Division
  • 22:00 - 14/06
    Nevezis Kedainiai
    vs
    vs
    FK Riteriai
  • 22:30 - 14/06
    NFA Kaunas
    vs
    vs
    FK Tauras Taurage
  • 22:59 - 14/06
    Garr and Ava
    vs
    vs
    FK Panevezys B
  • 22:59 - 14/06
    FK Neptunas Klaipeda
    vs
    vs
    Hegelmann Litauen II
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 22:00 - 14/06
    Arbil
    vs
    vs
    Al Talaba
  • Estonia Womens Meistri Liiga
  • 22:00 - 14/06
    FC Lootos Polva (W)
    vs
    vs
    Saku Sporting (W)
  • 22:00 - 14/06
    JK Tallinna Kalev (W)
    vs
    vs
    FC Flora Tallinn (W)
  • Finland Kolmonen
  • 22:00 - 14/06
    FF Jaro II
    vs
    vs
    VPV Pallo-Veikot
  • 22:00 - 14/06
    Aifk Turku
    vs
    vs
    IFK Mariehamn II
  • 22:30 - 14/06
    PKKU II
    vs
    vs
    MPS Helsinki
  • 22:30 - 14/06
    LAUTP
    vs
    vs
    PeKa
  • 22:30 - 14/06
    MaPS Masku
    vs
    vs
    SalPa II
  • 22:59 - 14/06
    Toivalan Urheilijat
    vs
    vs
    LehPa Kontiolahti
  • 22:59 - 14/06
    Kyparamaki
    vs
    vs
    Komeetat
  • 22:59 - 14/06
    Kaarinan Pojat
    vs
    vs
    PIF Parainen
  • 22:59 - 14/06
    Saaksjarven Loiske
    vs
    vs
    TP-49
  • 23:15 - 14/06
    Ponnistajat
    vs
    vs
    Gnistan Ogeli
  • 23:15 - 14/06
    MPS Atletico Malmi
    vs
    vs
    FC Kontu
  • 23:15 - 14/06
    LPS Helsinki
    vs
    vs
    Herto
  • 23:15 - 14/06
    Puiu
    vs
    vs
    TiPS
  • 23:30 - 14/06
    Valtti
    vs
    vs
    PPJ/Lauttasaari
  • 23:30 - 14/06
    Yllatys
    vs
    vs
    Zulimanit
  • 00:05 - 15/06
    LJS
    vs
    vs
    FC Espoo
  • CAF African Womens U17
  • 22:00 - 14/06
    Nigeria (W) U17
    vs
    vs
    Liberia U17 (W)
  • Professional Tunisian League 1
  • 22:30 - 14/06
    Stade tunisien
    vs
    vs
    Club Africain
  • 22:30 - 14/06
    US Ben Guerdane
    vs
    vs
    A.S.Marsa
  • 22:30 - 14/06
    C.A.Bizertin
    vs
    vs
    US Tataouine
  • 22:30 - 14/06
    E.Gawafel.S.Gafsa
    vs
    vs
    Olympique de Beja
  • 22:30 - 14/06
    AS Slimane
    vs
    vs
    Etoile Metlaoui
  • FNL 2
  • 22:30 - 14/06
    Saturn Moscow
    vs
    vs
    Znamya Truda
  • Peru Reserves League
  • 22:30 - 14/06
    Sport Boys Reserves
    vs
    vs
    UTC Cajamarca Reserves
  • 22:59 - 14/06
    Cesar Vallejo Reserves
    vs
    vs
    Comerciantes Unidos Reserves
  • 03:00 - 15/06
    Carlos Mannucci Reserves
    vs
    vs
    Alianza Atletico Reserves
  • Professional Tunisian League 2
  • 22:30 - 14/06
    AS Oued Ellil
    vs
    vs
    Jeunesse Sportive Omrane
  • 22:30 - 14/06
    ES Rades
    vs
    vs
    J.S. Kairouanaise
  • 22:30 - 14/06
    Kalaa Sport
    vs
    vs
    CS Tabarka
  • 22:30 - 14/06
    Jendouba Sport
    vs
    vs
    A.S Ariana
  • Sweden Division 1
  • 22:59 - 14/06
    FC Stockholm Internazionale
    vs
    vs
    Sollentuna United
  • 00:00 - 15/06
    Umea FC
    vs
    vs
    Friska Viljor FC
  • 00:00 - 15/06
    Torns IF
    vs
    vs
    Eskilsminne IF
  • Norway 2.Liga
  • 22:59 - 14/06
    Skeid Oslo
    vs
    vs
    Grorud
  • Finland Suomen Cup
  • 22:59 - 14/06
    PK-35 Vantaa
    vs
    vs
    Poxyt B
  • Latvia Division 2
  • 22:59 - 14/06
    Rigas Futbola skola II
    vs
    vs
    JDFS Alberts
  • Danish U17
  • 22:59 - 14/06
    Esbjerg FB U17
    vs
    vs
    Silkeborg IF U17
  • Finland Women League 1
  • 22:59 - 14/06
    TPS Turku (W)
    vs
    vs
    Ilves II (W)
  • 00:00 - 15/06
    Helsinki B (W)
    vs
    vs
    VJS Vantaa (W)
  • Austria Landesliga
  • 22:59 - 14/06
    Slovan HAC
    vs
    vs
    Stadlau
  • 22:59 - 14/06
    SV Gerasdorf Stammer
    vs
    vs
    ASV 13 Vienna
  • 23:30 - 14/06
    SV Donau
    vs
    vs
    SC Red Star Penzing
  • 00:30 - 15/06
    ASV Schrems
    vs
    vs
    SC Korneuburg
  • 00:30 - 15/06
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    vs
    vs
    Zwettl SC
  • 00:30 - 15/06
    Worgl Obi SV
    vs
    vs
    SC Kundl
  • 01:00 - 15/06
    FC Magna Wiener Neustadt
    vs
    vs
    USC Rohrbach
  • 01:00 - 15/06
    Haitzendorf
    vs
    vs
    HarreitherWaldhofen
  • Poland III Liga
  • 22:59 - 14/06
    Ostrovia Ostrow Wielkopolski
    vs
    vs
    KS Mieszko Gniezno
  • 00:00 - 15/06
    Blonianka Blonie
    vs
    vs
    LKS Mazur Karczew
  • Croatia 2.HNL
  • 22:59 - 14/06
    NK Orijent Rijeka
    vs
    vs
    Kustosija
  • Norway Division 4
  • 22:59 - 14/06
    Vidar
    vs
    vs
    Staal Jorpeland
  • Peru Campeonato Nacional Women
  • 22:59 - 14/06
    Academia Deportiva Cantolao W
    vs
    vs
    UNSAAC (W)
  • Bolivia Reserve League
  • 22:59 - 14/06
    Real Tomayapo Reserves
    vs
    vs
    Royal Pari FC Reserves
  • Mauritania Cup
  • 23:30 - 14/06
    AS Pompier
    vs
    vs
    Chemal FC
  • Sweden Superettan
  • 00:00 - 15/06
    Orgryte
    vs
    vs
    GIF Sundsvall
  • VĐQG Marốc
  • 00:00 - 15/06
    FAR Forces Armee Royales
    vs
    vs
    Union Touarga Sport Rabat
  • 00:00 - 15/06
    IRT Itihad de Tanger
    vs
    vs
    SCCM Chabab Mohamedia
  • 00:00 - 15/06
    Maghreb Fez
    vs
    vs
    Olympique de Safi
  • 00:00 - 15/06
    MCO Mouloudia Oujda
    vs
    vs
    Raja Casablanca Atlhletic
  • 00:00 - 15/06
    Wydad Casablanca
    vs
    vs
    Maghrib Association Tetouan
  • 00:00 - 15/06
    CAYB Club Athletic Youssoufia
    vs
    vs
    Club Salmi
  • 00:00 - 15/06
    UTS Union Touarga Sport Rabat
    vs
    vs
    Hassania Agadir
  • Hạng 2 Thụy Điển
  • 00:00 - 15/06
    Savedalens IF
    vs
    vs
    Lindome GIF
  • 00:00 - 15/06
    IFK Hassleholm
    vs
    vs
    Simrishamn
  • 00:00 - 15/06
    Lidkopings FK
    vs
    vs
    BK Forward
  • 00:30 - 15/06
    Syrianska Eskilstuna IF
    vs
    vs
    Smedby AIS
  • 00:30 - 15/06
    FC Nacka Iliria
    vs
    vs
    Haninge
  • 00:30 - 15/06
    IK Kongahalla
    vs
    vs
    IFK Skovde FK
  • Estonia Esi Liiga
  • 00:00 - 15/06
    Tallinna FC Ararat TTU
    vs
    vs
    JK Welco Elekter
  • Spanish Ladies Premier League
  • 00:00 - 15/06
    Sporting De Huelva (W)
    vs
    vs
    Real Madrid (W)
  • Faroe Islands Formuladeildin
  • 01:00 - 15/06
    EB Streymur
    vs
    vs
    KI Klaksvik
  • Brazil Campeonato Paulista Youth
  • 01:00 - 15/06
    Comercial Tiete SP Youth
    vs
    vs
    Sao Bento SP (Youth)
  • 01:00 - 15/06
    Taubate (Youth)
    vs
    vs
    Joseense SP Youth
  • 01:00 - 15/06
    Rio Claro (Youth)
    vs
    vs
    CA Taquaritinga SP U20
  • 01:00 - 15/06
    Rio Preto (Youth)
    vs
    vs
    Tanabi SP (Youth)
  • 01:00 - 15/06
    Santos (Youth)
    vs
    vs
    Santo Andre (Youth)
  • 01:00 - 15/06
    Sao Caetano (Youth)
    vs
    vs
    Juventus-AC (Youth)
  • 01:00 - 15/06
    Sao Jose AP (Youth)
    vs
    vs
    Pinda Ferrov SP Youth
  • 01:00 - 15/06
    Sao Paulo (Youth)
    vs
    vs
    Referencia SP Youth
  • 01:00 - 15/06
    Uniao Suzano Youth
    vs
    vs
    Uniao Mogi Youth
  • 01:00 - 15/06
    RB Bragantino Youth
    vs
    vs
    Paulinia SP (Youth)
  • 01:00 - 15/06
    Vocem SP Youth
    vs
    vs
    Presidente Prudente SP Youth
  • 01:00 - 15/06
    XV de Jau (Youth)
    vs
    vs
    Sao Carlos (Youth)
  • 01:00 - 15/06
    XV de Piracicaba (Youth)
    vs
    vs
    Independente SP Youth
  • 01:00 - 15/06
    Agua Santa SP Youth
    vs
    vs
    Aster Brasil Youth
  • 01:00 - 15/06
    Audax Sao Paulo Youth
    vs
    vs
    Vital Ibiuna SP Youth
  • 01:00 - 15/06
    Botafogo-SP (Youth)
    vs
    vs
    Bandeirante SP Youth
  • 01:00 - 15/06
    Brasilis FC U20
    vs
    vs
    SC Aguai SP Youth
  • 01:00 - 15/06
    Rio Branco EC/SP Youth
    vs
    vs
    Uniao Sao Joao (Youth)
  • 01:00 - 15/06
    Ponte Preta (Youth)
    vs
    vs
    Porto Ferreira SP Youth
  • 01:00 - 15/06
    Corinthians Paulista (Youth)
    vs
    vs
    EC Sao Bernardo U20
  • 01:00 - 15/06
    Ibrachina Youth
    vs
    vs
    Portuguesa (Youth)
  • 01:00 - 15/06
    Desportivo Brasil Youth
    vs
    vs
    Sfera Youth
  • 01:00 - 15/06
    Ferroviaria SP (Youth)
    vs
    vs
    Velo Clube Youth
  • 01:00 - 15/06
    Flamengo-SP (Youth)
    vs
    vs
    Nacional AC SP (Youth)
  • 01:00 - 15/06
    Francana Youth
    vs
    vs
    Comercial SP Youth
  • 01:00 - 15/06
    Gremio Prudente SP (Youth)
    vs
    vs
    Tupa SP Youth
  • 01:00 - 15/06
    CA Guacuano U20
    vs
    vs
    Itapirense Youth
  • 01:00 - 15/06
    Guarani SP (Youth)
    vs
    vs
    CA Metropolitano U20
  • 01:00 - 15/06
    Inter Bebedouro SP Youth
    vs
    vs
    Sertaozinho -SP (Youth)
  • 01:00 - 15/06
    Palmeiras (Youth)
    vs
    vs
    Guarulhos SP Youth
  • 01:00 - 15/06
    Inter de Limeira (Youth)
    vs
    vs
    Cosmopolitano SP Youth
  • 01:00 - 15/06
    Jabaquara SP U20
    vs
    vs
    Mauaense SP Youth
  • 01:00 - 15/06
    Jose Bonifacio SP Youth
    vs
    vs
    Olimpia SP U20
  • 01:00 - 15/06
    Maua SP Youth
    vs
    vs
    Portuguesa Santista SP Youth
  • 01:00 - 15/06
    Mirassol FC Youth
    vs
    vs
    Fernando Boris U20
  • 01:00 - 15/06
    Gremio Novorizontin (Youth)
    vs
    vs
    Marilia (Youth)
  • 01:00 - 15/06
    OSTO youth team
    vs
    vs
    Gremio Osasco Youth
  • 01:00 - 15/06
    Capivariano FC SP Youth
    vs
    vs
    SKA Brasil Youth
  • Iceland Women Division 1
  • 01:00 - 15/06
    Fram Reykjavik (W)
    vs
    vs
    IBV Vestmannaeyjar (W)
  • 02:15 - 15/06
    IA Akranes (W)
    vs
    vs
    HK Kopavogur (W)
  • 02:15 - 15/06
    UMF Selfoss (W)
    vs
    vs
    Afturelding (W)
  • 02:15 - 15/06
    IR Reykjavik (W)
    vs
    vs
    Grindavik (W)
  • Northern Ireland Women Super
  • 01:45 - 15/06
    Glentoran (W)
    vs
    vs
    Derry City (W)
  • 01:45 - 15/06
    Larne FC (W)
    vs
    vs
    Mid Ulster (W)
  • 01:45 - 15/06
    Linfield (W)
    vs
    vs
    Crusaders Newtownabbey Strikers (W)
  • 02:00 - 15/06
    Lisburn (W)
    vs
    vs
    Lisburn Rangers (W)
  • Chile Tercera
  • 02:00 - 15/06
    Chimbarongo FC
    vs
    vs
    Deportes Quillon
  • 02:00 - 15/06
    Colchagua CD
    vs
    vs
    Municipal Salamanca
  • 02:00 - 15/06
    Comunal Cabrero
    vs
    vs
    Deportes Union Companias
  • 02:00 - 15/06
    Iberia Los Angeles
    vs
    vs
    CD Constitucion Unido
  • 02:00 - 15/06
    CD Municipal Mejillones
    vs
    vs
    Santiago City
  • 02:00 - 15/06
    Municipal Puente Alto
    vs
    vs
    Deportes Valdivia
  • Iceland Division 2
  • 02:15 - 15/06
    KFR Aegir
    vs
    vs
    Kormakur
  • Iceland 3 Deild
  • 02:15 - 15/06
    UMF Vidir
    vs
    vs
    KV Reykjavik
  • Columbia women.s League
  • 03:30 - 15/06
    Independiente Santa Fe (W)
    vs
    vs
    Atletico Nacional Medellin (W)
  • Paraguayan Division 2
  • 04:00 - 15/06
    resistencia SC
    vs
    vs
    3 De Febrero
  • 06:30 - 15/06
    Atletico Tembetary
    vs
    vs
    12 de Junio VH
  • Chile Primera Division Women
  • 04:00 - 15/06
    Universidad de Chile (W)
    vs
    vs
    Palestino (W)
  • Hạng Nhì Brazil
  • 05:00 - 15/06
    Operario Ferroviario PR
    vs
    vs
    Santos
  • VĐQG Uruguay
  • 05:00 - 15/06
    Miramar Misiones FC
    vs
    vs
    Cerro Montevideo
  • Argentine Division 2
  • 05:00 - 15/06
    CA San Miguel
    vs
    vs
    Talleres Rem de Escalada
  • 05:00 - 15/06
    Almagro
    vs
    vs
    Nueva Chicago
  • 05:00 - 15/06
    Atletico Atlanta
    vs
    vs
    Almirante Brown
  • 05:00 - 15/06
    Defensores Unidos
    vs
    vs
    Colon de Santa Fe
  • 05:00 - 15/06
    Deportivo Madryn
    vs
    vs
    Estudiantes Rio Cuarto
  • 05:00 - 15/06
    Atletico Rafaela
    vs
    vs
    Aldosivi Mar del Plata
  • 05:00 - 15/06
    San Telmo
    vs
    vs
    Atletico Mitre de Santiago del Estero
  • 05:00 - 15/06
    Chaco For Ever
    vs
    vs
    Gimnasia yTiro
  • 05:00 - 15/06
    Defensores de Belgrano
    vs
    vs
    Gimnasia Mendoza
  • 05:00 - 15/06
    CA Brown Adrogue
    vs
    vs
    Deportivo Moron
  • 05:00 - 15/06
    Ferrol Carril Oeste
    vs
    vs
    Estudiantes de Caseros
  • 05:00 - 15/06
    Tristan Suarez
    vs
    vs
    All Boys
  • 05:00 - 15/06
    Patronato Parana
    vs
    vs
    Agropecuario de Carlos Casares
  • 05:00 - 15/06
    Racing de Cordoba
    vs
    vs
    Guillermo Brown
  • 05:00 - 15/06
    Alvarado Mar del Plata
    vs
    vs
    San Martin San Juan
  • 05:00 - 15/06
    Club Atletico Guemes
    vs
    vs
    Arsenal de Sarandi
  • 05:00 - 15/06
    Gimnasia Jujuy
    vs
    vs
    San Martin Tucuman
  • 05:00 - 15/06
    Deportivo Maipu
    vs
    vs
    Chacarita juniors
  • 05:00 - 15/06
    Temperley
    vs
    vs
    Quilmes
  • Brazil Paulista Serie B
  • 05:30 - 15/06
    Paulista SP U23
    vs
    vs
    Flamengo SP U23
  • Brazil Campeonato Gaucho 2
  • 05:30 - 15/06
    Veranopolis RS
    vs
    vs
    GA Farroupilha/RS
  • USL Championship
  • 06:00 - 15/06
    Loudoun United
    vs
    vs
    Las Vegas Lights
  • Chile Cup
  • 06:00 - 15/06
    San Luis Quillota
    vs
    vs
    Everton CD
  • BRA SPC
  • 06:00 - 15/06
    Barretos SP
    vs
    vs
    Comercial-SP

Để xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh, chính xác và đầy đủ thông tin nhất, bạn nên lựa chọn trang web Xoilac TV. Bởi hiện tại chúng tôi đang cập nhật lịch bóng đá cho toàn bộ các giải đấu trong nước và cả thế giới. Thêm vào đó thời gian cũng khá là nhanh và thông tin đầy đủ, chính xác.

Lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu

Khi mà công nghệ phát triển như thời điểm hiện tại, không ai còn xem lịch bóng đá hôm nay trên TV hay là báo giấy nữa. Thay vào đó, mọi người có thể biết lịch thi đấu cực kỳ đầy đủ và chính xác bằng hình thức trực tuyến. Chính vì thế, có rất nhiều website bóng đá cập nhật lịch cho mọi người theo dõi.

lich-thi-dau-bong-da-hom-nay
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Trong những website cập nhật lịch bóng đá online thì XoiLac TV chính là website được đánh giá cao nhất. Bởi chúng tôi là trang web bóng đá hàng đầu Việt Nam hiện nay. Cho nên sẽ cập nhật lịch thi đấu cực kỳ đầy đủ và chuẩn xác cho mọi người tham khảo.

Khi truy cập vào trang web Xôi Lạc TV, bạn có thể xem lịch của bất kỳ giải đấu bóng đá nào trên toàn thế giới hoàn toàn miễn phí. Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch thi đấu cũng khá là sớm, cho bạn biết nhanh nhất. Thêm vào đó, thông tin mà bạn nắm được cũng cực kỳ đầy đủ và chuẩn xác.

Lịch bóng đá nhanh và chính xác

Hiện tại XoiLac TV không chỉ cho bạn biết lịch bóng đá hôm nay ở các giải bóng đá hàng đầu. Mà chúng tôi còn cập nhật cả lịch phát sóng trên các kênh bóng đá hàng đầu Việt Nam hiện nay. Giúp bạn biết được lịch trực tiếp trên những kênh như K+, FPT Play, SCTV, VTV, VTV3, VTV6,… Để bạn thu xếp thời gian hợp lý, nếu như muốn xem trận đấu mình thích trên TV.

Đương nghiên thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch trực tiếp bóng đá trên TV cũng khá là sớm và đầy đủ các thông tin. Thêm vào đó, bạn còn biết được những thông tin quan trọng trước trận đấu như đội hình ra sân, phong độ, lịch sử đối đầu, bình luận viên,…

Cập nhật lịch bóng đá hôm nay được phát sóng trên Xoilac TV đầy đủ

Như bạn đã biết, Xôi Lạc TV là một trong những website tường thuật bóng đá miễn phí hàng đầu Việt Nam hiện nay. Cho nên bạn cũng có thể lựa chọn chúng tôi, mỗi khi muốn xem trực tiếp bất kỳ trận đấu nào với chất lượng cao.

Vào đầu giờ mỗi ngày, chúng tôi cũng sẽ cho bạn biết lịch phát sóng bóng đá trên XoiLac TV khá là đầy đủ. Giúp bạn nắm được thời thời gian các trận đấu bóng đá hấp dẫn mà chúng tôi phát sóng. Qua đó có thể thu xếp thời gian để xem trận đấu mình muốn dễ dàng hơn.

Xoilac TV cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Bạn là một người yêu thích bóng đá Anh, cho nên không muốn bỏ qua bất kỳ trận đấu nào tại giải đấu này. Cho nên muốn biết lịch của toàn bộ các trận đấu tại giải Ngoại Hạng Anh mỗi khi được tổ chức, thì hãy vào Xôi Lạc TV ngay. Bởi chúng tôi đang cập nhật lịch bóng đá Anh cực kỳ đầy đủ và chi tiết, cụ thể như sau:

    Tất cả 38 vòng đấu tại giải Ngoại Hạng Anh đều được Xoilac TV cập nhật đầy đủ Thời gian thì luôn luôn sớm nhất trên mạng Thêm vào đó bạn còn nắm được toàn bộ các thông tin trước trận đấu

Lịch thi đấu C1

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1 cũng là một giải bóng đá được chúng tôi hết sức quan tâm. Cho nên khi vào đây, bạn sẽ thấy lịch của giải đấu này được cập nhật đầy đủ, từ vòng bảng cho đến trận chung kết.

Khi xem lịch thi đấu C1 tại đây, bạn sẽ biết được toàn bộ các thông tin quan trọng như thời gian bắt đầu, đội hình xuất phát, phong độ,.. Để bạn thu xếp được thời gian hợp lý và xem trực tiếp trận đấu mình thích dễ dàng.

Lịch thi đấu bóng đá ở nhiều giải đấu khác

Tại Xôi Lạc TV, bạn không chỉ được xem lịch bóng đá hôm nay của hai giải đấu trên đây. Mà bạn còn biết được lịch của rất nhiều những giải đấu khác như:

    • Lịch bóng đá Serie A
    • Lịch bóng đá Bundesliga
    • Lịch bóng đá Ligue 1

Lịch bóng đá La Liga Lịch bóng đá World Cup Lịch bóng đá Euro Lịch bóng đá V-League Ngoài ra còn nhiều giải đấu khác.

Lịch thi đấu bóng đá các đội bóng

Nếu bạn đang muốn tìm lịch của đội bóng mà mình yêu thích thì cũng nên vào Xôi Lạc TV. Bởi chúng tôi đang cập nhật lịch thi đấu cho toàn bộ các BLV hàng đầu thế giới hiện nay như Real Madrid, Liverpool, AC Milan, Man United, Chelsea,….

Đối với lịch của những đội bóng hàng đầu này, chúng tôi cũng cập nhật trong thời gian khá là sớm và đầy đủ thông tin.

Lịch bóng đá hôm nay và ngày mai

Để biết chính xác hôm nay và ngày mai diễn ra các trận đấu bóng đá hấp dẫn nào, bạn cũng chỉ cần truy cập vào Xoilac TV. Khi mà chúng tôi đang cập nhật lịch thi đấu cho tất cả các trận đấu chuẩn bị diễn ra ở tất cả các giải đấu.

Đặc biệt Xôi Lạc TV còn cập nhật trong thời gian liên tục. Có nghĩa rằng bạn có thể truy cập vào trang web bất kỳ lúc nào cũng biết được lịch bóng đá hôm nay và ngày mai.

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam

Không chỉ có các giải đấu lớn, những đội bóng hàng đầu được chúng tôi cung cấp lịch bóng đá. Mà đối với các trận đấu của đội tuyển Việt Nam cũng được Xôi Lạc TV cập nhật lịch thi đấu đầy đủ. Cụ thể như sau:

    Tất cả các giải bóng đá mà đội tuyển Việt Nam tham gia, từ Sea Games, AFF Cup, vòng loại World Cup,… cho đến các trận đấu giao hữu cũng được Xôi Lạc TV cập nhật lịch Thời gian thì khá sớm và thông tin cũng đầy đủ, để bạn biết được thời gian mà trận đấu chính thức diễn ra, đội hình hai đội ra sân như thế nào, phong độ hiện tại, lịch sử đối đầu,… Thêm vào đó bảng kèo nhà cái cũng được cung cấp đầy đủ cho bạn tham khảo.
cap-nhat-lich-bong-da-moi-nhat-cua-tat-ca-cac-giai-dau-tren-the-gioi
Cập nhật lịch bóng đá mới nhất của tất cả các giải đấu trên thế giới

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Xoilac TV hay không?

Với toàn bộ những già mà chúng tôi chia sẻ trên đây, có thể khẳng định rằng Xôi Lạc TV chính là trang web mà bạn nên lựa chọn. Để tìm và xem lịch bóng đá hôm nay, ngày mai nếu bạn đang muốn biết. BỞi những lý do sau:

  • XoilacTV hời gian mà chúng tôi cung cấp lịch bóng đá cũng khá là sớm, cụ thể là trước khi trận đấu bắt đầu ít nhất 1 ngày. Giúp bạn nắm được lịch nhanh nhất Khi bạn xem lịch bóng đá tại đây cũng có đầy đủ thông tin, từ thời gian mà trận đấu bắt đầu, đội hình xuất phát chính thức, phong độ hiện tại, sân tổ chức trận đấu, lịch sử đối đầu của hai đội,…
  • Ngoài ra, giao diện của Xoilac TV cũng khá đơn giản, giúp bạn có thể truy cập vào và tìm lịch của giải đấu hay bất kỳ đội bóng nào mà mình thích nhanh nhất.
    • Chúng tôi đang cập nhật lịch cho toàn bộ các giải đấu hàng đầu hiện nay, từ lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, La Liga, Serie A, Việt Nam,… cho đến lịch phát sóng trên TV cũng như tại

Xoilac TV chính là sự lựa chọn mà bạn không được bỏ qua, nếu như muốn tìm và xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến. Đảm bảo rằng khi vào đây, bạn sẽ tìm được lịch bóng đá hôm nay cực kỳ đầy đủ và chuẩn xác ở bất kỳ trận đấu, giải đấu nào mà mình thích.

8XBET C1

8XBET C2